Tracker 2 (6.x-1.1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Replies
cy: Atebion

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Post
cy: Cofnod

en: No posts available.
cy: Dim cofnodion ar gael.

en: Recent posts
cy: Cofnodion diweddar

en: !time ago
cy: !time yn ôl

en: 1 new | @count new
cy[0]: 1 newydd                                        @count newydd

en: Track
cy: Dilyn

en: All recent posts
cy: Holl gofnodion diweddar

en: My recent posts
cy: Fy nghofnodion diweddar

en: Track posts
cy: Tracio cofnodion

en: Enables tracking of recent posts for users.
cy: Galluogi tracio cofnodion diweddar i ddefnyddwyr.
