Tracker 2 (6.x-1.1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Post
fil: Paskil

en: Recent posts
fil: Mga sariwang paskil

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: 1 new | @count new
fil[0]: 1 bago
fil[1]: @count bago

en: Track
fil: Subaybayan

en: All recent posts
fil: Lahat nang sariwang paskil

en: My recent posts
fil: Mga sariwang paskil ko
