Tracker 2 (6.x-1.1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: No posts available.
ta: எந்தவொரு அஞ்சல்களும் இல்லை.

en: Recent posts
ta: தற்போதைய அஞ்சல்கள்

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒரு புதியது
ta[1]: புதியது

en: All recent posts
ta: அனைத்துத் தற்போதைய அஞ்சல்கள்

en: My recent posts
ta: என்னுடைய தற்போதைய அஞ்சல்கள்
