Tracker Lite (6.x-1.0) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Post
cy: Cofnod

en: No posts available.
cy: Dim cofnodion ar gael.

en: Recent posts
cy: Cofnodion diweddar

en: !time ago
cy: !time yn ôl

en: Other
cy: Arall

en: Track
cy: Dilyn

en: All recent posts
cy: Holl gofnodion diweddar

en: My recent posts
cy: Fy nghofnodion diweddar

en: Track posts
cy: Tracio cofnodion
