Tracker Lite (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Post
ta: பதிவு

en: No posts available.
ta: எந்தவொரு இடுகையும் கிடைக்கவில்லை

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Track
ta: பின்தொடர்

en: All recent posts
ta: எல்லா கடைசி பதிவுகள்

en: Track posts
ta: பதிவுகளை பின்தொடர்
