Track'n Stack (6.x-1.1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Files
fil: Mga talaksan
