Track'n Stack (6.x-2.7) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Track
ta: பின்தொடர்

en: Settings for how your administrative pages should look.
ta: தங்கள் மேலாண்மை பக்கங்கள் எவ்வாறு தெரியவேண்டும் என்பகற்கான அமைவுகள்.
