Track'n Stack (6.x-2.6) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Track
te: గమనించు
