Transformations (6.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: File path
cy: Llwybr ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Create
cy: Creu

en: Other
cy: Arall

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: By breaking this lock, any unsaved changes made by !user will be lost!
cy: Drwy dorri'r clo yma, bydd unrhyw newidiadau heb eu cadw wedi ei wneud gan !user yn cael eu colli!

en: Break lock
cy: Torri clo
