Translation Management (6.x-1.0-beta3) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: All
fil: Lahat

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Published
fil: Inilathala

en: Languages
fil: Mga wika

en: %name-from sent an e-mail regarding %category.
fil: Si %name-from ay nagpadala nang e-liham tungkol sa %category.

en: English name
fil: Pangalan sa Ingles

en: Native name
fil: Totoong pangalan

en: All languages
fil: Lahat ng wika

en: Add language
fil: Magdagdag ng wika

en: Text group
fil: Grupo ng teksto
