Translation Management (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (26 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: രദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: mail
ml: കത്ത്

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Code
ml: കോഡ്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: English name
ml: ഇംഗ്ലീഷ് പേര്

en: Native name
ml: സ്വത്വമായ പേര്

en: All languages
ml: എല്ലാ ഭാഷകളും

en: Add language
ml: ഭാഷകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കൂ

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്

en: Content translation
ml: ഉള്ളടക്ക വിവര്‍ത്തനം
