Translation Management (6.x-1.2-beta1) - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Image !current of !total
ta: படம் !total ல் !current

en: Next
ta: அடுத்த

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Core
ta: கருவம்

en: View
ta: பார்

en: mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: All
ta: எல்லா

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Code
ta: நிரல்

en: String
ta: சொல்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Show
ta: காட்டு

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: %name-from sent an e-mail regarding %category.
ta: %category பிரிவு தொடர்பாக %name-from மின்னஞ்சல் அனுப்பியுள்ளார்.

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: not sticky
ta: ஒட்டப்படவில்லை

en: sticky
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: not promoted
ta: உயர்த்தப்படவில்லை

en: promoted
ta: உயர்த்தப்பட்டது

en: Not translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்படாதது

en: English name
ta: ஆங்கில பெயர்

en: Native name
ta: இயற் பெயர்

en: Save content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேமிக்க

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: Any
ta: ஏதும்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: All languages
ta: எல்லா மொழிகள்

en: Add language
ta: மொழியை சேர்

en: Multilingual support
ta: பன்மொழி ஆதரவு

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Text group
ta: உரை குழு

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு
