Translation Management (6.x-1.2) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Image !current of !total
te: !total లో !current వ బొమ్మ

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Summary
te: సారాశం

en: View
te: చూడు

en: mail
te: మెయిల్

en: All
te: అన్నీ

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: String
te: పదబంధం

en: Show
te: చూపించు

en: published
te: ప్రచురితం

en: Languages
te: భాషలు

en: Project name
te: ప్రాజెక్టు పేరు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: not published
te: అప్రచురితం

en: Not translated
te: అనువాదం కాలేదు

en: English name
te: ఇంగ్లీషు పేరు

en: Translated
te: అనువాదమైనవి

en: Translate
te: అనువదించు

en: All languages
te: అన్ని భాషలూ

en: Save translation
te: అనువాదాన్ని భద్రపరచు

en: Add language
te: భాషని చేర్చండి

en: Text group
te: పాఠ్య సమూహం

en: Content translation
te: విషయపు అనువాదం
