Translation Management (6.x-1.30) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: View
ta: நோக்குக

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Add language
ta: மொழியை சேர்க்குக
