Translation Overview (6.x-2.2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Type
fil: Uri

en: Language
fil: Wika

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: High
fil: Mataas

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: type
fil: uri

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: Outdated translation
fil: Lumang saling-wika
