Trash (6.x-1.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Log
ta: பதிவு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: View
ta: பார்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்
