Trees (6.x-1.1) - en to cy translation catalogue (26 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: delete
cy: dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: content
cy: cynnwys

en: List
cy: Rhestr

en: Remove
cy: Symud

en: view
cy: gweld

en: Weight
cy: Pwysau

en: Hierarchy
cy: Hierarchaeth

en: Parent
cy: Rhiant

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
cy: Mae tudalennau ar lefel galw yn cael eu archebu'n gyntaf drwy bwysau ac yna drwy bennawd.

en: Depth
cy: Dyfnder

en: none
cy: dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit
cy: golygu

en: Outline
cy: Amlinell

en: Parent item
cy: Eitem rhiant

en: Add child page
cy: Ychwanegu tudalen plant

en: Remove from outline
cy: Symud o'r amlinelliad

en: edit order and titles
cy: golygu trefn a phenawdau

en: An error occurred at @path.
cy: Roedd gwall yn @path.

en: Default child page type
cy: Rhagosod math o dudalen plentyn

en: Title changed from %original to %current.
cy: Pennawd wedi newid o %original i %current.

en: No changes were made
cy: Dim newidiadau wedi ei wneud
