Trees (6.x-1.1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: content
fil: nilalaman

en: List
fil: Listahan

en: Remove
fil: Tanggalin

en: view
fil: tingnan

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Outline
fil: Balangkas

en: Add child page
fil: Magdagdag ng nasa ilalim na pahina

en: edit order and titles
fil: wastuhin ang pagkakasunod-sunod at mga pamagat
