Trees (6.x-1.1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: delete
vi: xoá

en: Operations
vi: Thao tác

en: content
vi: nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: view
vi: xem

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Hierarchy
vi: Phân cấp

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
vi: Các trang ở một cấp độ đã cho được sắp thứ tự đầu tiên theo độ nặng, sau đó theo tiêu đề.

en: Depth
vi: Độ sâu

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Outline
vi: Tóm tắt

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Add child page
vi: Thêm trang con

en: Remove from outline
vi: Xóa khỏi tóm tắt

en: Tree
vi: Cây

en: edit order and titles
vi: chỉnh sửa thứ tự và các tiêu đề

en: Default child page type
vi: Kiểu trang con mặc định

en: Title changed from %original to %current.
vi: Tiêu đề đã được đổi từ %original thành %current.

en: No changes were made
vi: Không có thay đổi nào được thực hiện.
