Trees (6.x-1.1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: view
ta: பார்

en: Weight
ta: எடை

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
ta: கொடுக்கப்பட்ட வரிசையில் பக்கங்கள் எடை கொண்டும் அடுத்து தலைப்பு கொண்டும் வரிசை படுத்தப்படும்.

en: Depth
ta: ஆழம்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Outline
ta: வரையறை

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Add child page
ta: துணைப்பக்கங்களைச் சேர்க்க

en: Remove from outline
ta: பொருளடக்கத்திலிருந்து நீக்கவும்

en: edit order and titles
ta: வரிசை மற்றும் தலைப்புகளைத் தொகுக்க

en: Default child page type
ta: இயல்பான உப பக்க வகை

en: Title changed from %original to %current.
ta: தலைப்பு %original லிருந்து %current க்கு மாற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: No changes were made
ta: எவ்வித மாறுதலும் செய்யப்படவில்லை
