Text Review (6.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Comment
ta: கருத்து

en: configure
ta: முறையமை

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: User interface text
ta: பயனர் இடைமுக உரை
