Tribune (6.x-2.0-beta2) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: History
cy: Hanes

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: Post
cy: Cofnod

en: Filters
cy: Hidlyddion

en: Key
cy: Allwedd

en: Read only
cy: Darllen yn unig

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Information
cy: Gwybodaeth
