Tribune (6.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: History
ta: வரலாறு

en: Post
ta: பதிவு

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Key
ta: சாவி

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்
