Drupal Tutorial Server (6.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (40 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: List
cy: Rhestr

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: edit
cy: golygu

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Details
cy: Manylion

en: Case
cy: Achos

en: Thousands separator
cy: Miloedd o ddidolwyr

en: Precision
cy: Trachywiredd

en: Decimal point
cy: Pwynt degol

en: Capitalize first letter
cy: Priflythrennu'r lythyren gyntaf

en: Allow multiple arguments to work together.
cy: Caniatau i argiau lluosog weithio gyda'i gilydd.

en: If selected, multiple instances of this argument can work together, as though multiple terms were supplied to the same argument. This setting is not compatible with the "Reduce duplicates" setting.
cy: Os yn cael ei ddewis, bydd enghreifftiau lluosog yr argiau hwn yn gallu gweithio gyda'i gilydd, fel pe bai bod termau lluosog yn cael eu rhoi i'r un arg. Nid yw'r gosodiad yma'n gydnaws gyda gosodiad "Lleihau dyblygon".

en: Do not display items with no value in summary
cy: Peidiwch a dangos eitemau heb werth yn y crynodeb

en: Glossary mode
cy: Dull geirfa

en: Glossary mode applies a limit to the number of characters used in the argument, which allows the summary view to act as a glossary.
cy: Fformat geirfa yn gweithredu terfyn i'r nifer o lythrennau a ddefnyddir yn y ddadl, sy'n galluogi'r grynodeb i weithredu fel geirfa.

en: Character limit
cy: Terfyn cymeriadau

en: How many characters of the argument to filter against. If set to 1, all fields starting with the letter in the argument would be matched.
cy: Baint o gymeriadau o'r arg i'w hidlo yn ei erbyn. Os yn cael ei osod i 1, byddai pob maes sy'n dechrau gyda'r lythyren yn yr arg yn cydweddu.

en: When printing the argument result, how to transform the case.
cy: Pan yn argraffu canlyniad arg, sut i trasffurfio'r achos.

en: No transform
cy: Dim trawsffurfio

en: Upper case
cy: Achos uchaf

en: Lower case
cy: Achos isaf

en: Capitalize each word
cy: Priflythrennu pob gair

en: Case in path
cy: Achos yn llwybr

en: Transform spaces to dashes in URL
cy: Trawsffurfio blychau i linellau toriad yn URL.

en: Round
cy: Crwn

en: If checked, the number will be rounded.
cy: Bydd y rhif yn cael ei rowndio os caiff ei wirio

en: Specify how many digits to print after the decimal point.
cy: Enwi baint o ddigidau i argraffu ar ôl y pwynt degol.

en: What single character to use as a decimal point.
cy: Pa gymeriad sengl i ddefnyddio fel pwynt degolyn.

en: What single character to use as the thousands separator.
cy: Pa cymeriad sengl i'w ddefnyddio fel gwahanydd miloedd.

en: Text to put before the number, such as currency symbol.
cy: Testun i roi o flaen y rhif, megis symbol arian.

en: Text to put after the number, such as currency symbol.
cy: Testun i roi ar ôl y rhif, megis symbol arian.
