Drupal Tutorial Server (6.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: edit
ta: மாற்று

en: Add
ta: சேர்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Case
ta: வகை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: Dependencies
ta: சார்புகள்
