Twitter (6.x-5.4) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Delete
ta: அழி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: error
ta: பிழை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Post
ta: பதிவு

en: Never
ta: இல்லை

en: Location
ta: இடம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Source
ta: மூலம்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Account
ta: கணக்கு
