Typebased (6.x-1.3) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Help
ml: സഹായം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: sort icon
ml: അടുക്കല്‍ ചിഹ്നം

en: sort ascending
ml: ആരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: sort descending
ml: അവരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക
