Ubercart (6.x-2.1) - en to ml translation catalogue (106 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: PayPal
ml: പേപാൽ

en: Transaction ID
ml: ഇടപാട്  ഐ ഡി

en: Attribute
ml: ആട്രിബ്യൂട്ടുകൾ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Gross
ml: മൊത്തത്തിലുള്ള

en: Type
ml: തരം

en: yes
ml: അതെ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Age
ml: വയസ്സ്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Cost
ml: ചെലവ്

en: On
ml: ഓൺ

en: Purchased
ml: വാങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: random
ml: ക്രമരഹിതമായ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: view
ml: കാണുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Average
ml: ശരാശരി

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Upload File
ml: പ്രമാണം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Password field is required.
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യമാണ്.

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക
