Ubercart (6.x-2.10) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: reset
ta: மீளமைக்க

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: File download
ta: கோப்பு பதிவிறக்கம்
