Ubercart (6.x-2.11) - en to gu translation catalogue (178 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Images
gu: છબીઓ

en: Next
gu: આગળ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: enabled
gu: સક્રિય

en: enable
gu: સક્રિય

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Administer
gu: સંચાલક

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Transaction ID
gu: લેવડ-દેવડ આઇડી

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Gross
gu: ઍકંદર

en: Type
gu: પ્રકાર

en: yes
gu: હા

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Age
gu: ઉંમર

en: Description
gu: વર્ણન

en: Log
gu: નોંધણી

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Version
gu: આવૃતિ

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Required
gu: જરૂરી

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Small
gu: નાનું

en: Large
gu: મોટું

en: Time
gu: સમય

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Length
gu: લંબાઈ

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Before
gu: પહેલાં

en: After
gu: પછી

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Error
gu: ભુલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Node
gu: નોડ

en: Create
gu: બનાવો

en: Active
gu: સક્રિય

en: Year
gu: વર્ષ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Not found
gu: મળ્યું નહિ

en: Never
gu: કદી નહી

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Signature
gu: હસ્તાક્ષર

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Average
gu: સરેરાશ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Month
gu: મહિનો

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Egypt
gu: ઈજિપ્ત

en: Namibia
gu: નામીબીયા

en: Israel
gu: ઇઝરાયેલ

en: New Zealand
gu: ન્યૂઝીલેન્ડ

en: Cuba
gu: ક્યૂબા

en: Brazil
gu: બ્રાઝીલ

en: Japan
gu: જાપાન

en: Libya
gu: લિબિયા

en: Poland
gu: પોલેન્ડ

en: Portugal
gu: પોર્ટુગલ

en: Singapore
gu: સિંગાપુર

en: Turkey
gu: તુર્કી

en: Day
gu: દિવસ

en: Other
gu: અન્ય

en: Attributes
gu: લક્ષણો

en: Role
gu: હોદો

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Process
gu: પ્રક્રિયા

en: Close
gu: બંધ

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: City
gu: શહેર

en: State/Province
gu: રાજ્ય/પ્રાંત

en: Germany
gu: જર્મની

en: Afghanistan
gu: અફઘાનિસ્તાન

en: Australia
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા

en: Austria
gu: ઓસ્ટ્રિયા

en: Azerbaijan
gu: અઝરબૈજાન

en: Bahamas
gu: બહામાસ

en: Bahrain
gu: બેહરીન

en: Bangladesh
gu: બાંગ્લાદેશ

en: Barbados
gu: બાર્બાડોસ

en: Belarus
gu: બેલારુસ

en: Belgium
gu: બેલ્જીયમ

en: Belize
gu: બેલીઝ

en: Benin
gu: બેનિન

en: Bermuda
gu: બર્મુડા

en: Bosnia and Herzegovina
gu: બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના

en: Bulgaria
gu: બલ્ગેરિયા

en: Cameroon
gu: કૅમરૂન

en: Canada
gu: કેનેડા

en: Cape Verde
gu: કૅપ વર્ડે

en: China
gu: ચીન

en: Colombia
gu: કોલમ્બિયા

en: Finland
gu: ફિનલેન્ડ

en: France
gu: ફ્રાંસ

en: India
gu: ભારત

en: Italy
gu: ઇટાલી

en: Kazakhstan
gu: કઝાકિસ્તાન

en: Kenya
gu: કેન્યા

en: Kuwait
gu: કુવૈત

en: Nepal
gu: નેપાળ

en: Netherlands
gu: નેધરલેન્ડ

en: Pakistan
gu: પાકિસ્તાન

en: Philippines
gu: ફિલિપાઇન્સ

en: Romania
gu: રોમાનિયા

en: South Africa
gu: દક્ષિણ આફ્રિકા

en: Spain
gu: સ્પેઇન

en: Sri Lanka
gu: શ્રીલંકા

en: Sweden
gu: સ્વીડન

en: Switzerland
gu: સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ

en: Tajikistan
gu: તજીકીસ્તાન

en: Thailand
gu: થાઇલેન્ડ

en: Turkmenistan
gu: તુર્કમેનિસ્તાન

en: Tuvalu
gu: તુવાલુ

en: Uganda
gu: યુગાન્ડા

en: United Kingdom
gu: યુનાઇટેડ કિંગડમ

en: United States
gu: યુનાઈટેડ સ્ટેટ્સ

en: Vanuatu
gu: વેનૌતા

en: Yemen
gu: યેમેન

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Spanish
gu: સ્પેનિશ

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: Hong Kong
gu: હોંગ કોંગ

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Values
gu: મૂલ્યો

en: Account
gu: ખાતુ

en: Reports
gu: અહેવાલો

en: User account
gu: વપરાશકર્તાનું ખાતુ

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Available actions
gu: ઉપલબ્ધ ક્રિયાઓ
