Ubercart ConsTriv (6.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Ubercart - payment
vi: Ubercart - thanh toán

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Payment method title
vi: Tiêu đề phương thức thanh toán

en: Submit Order
vi: Đệ trình Đơn hàng

en: Credit card
vi: Thẻ tín dụng

en: Credit card on a secure server:
vi: Thẻ tín dụng trên máy chủ bảo mật:

en: Credit card/eCheck
vi: Thẻ tín dụng/eCheck

en: Select your payment type:
vi: Chọn kiểu thanh toán của bạn:

en: Online check
vi: Kiểm tra trực tuyến

en: Show credit card icons beside the payment method title.
vi: Hiện biểu tượng thẻ tín dụng bên cạnh tiêu đề phương thức thanh toán.
