Ubercart x PayPal x Taiwan (6.x-1.2) - en to fil translation catalogue (163 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Age
fil: Gulang

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: error
fil: mali

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: header
fil: ulunan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: never
fil: hindi kailanman

en: read more
fil: magbasa pa

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Picture
fil: Larawan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Items
fil: Mga bagay

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: security
fil: kaligtasan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Do not display
fil: Huwag ipakita

en: reply
fil: tumugon

en: Germany
fil: Alemanya

en: France
fil: Pransya

en: Norway
fil: Noruwega

en: Philippines
fil: Pilipinas

en: United Arab Emirates
fil: Nagkakaisang Arabong Emirato

en: United Kingdom
fil: Nagkakaisang Kaharian

en: United States
fil: Estados Unidos

en: File attachments
fil: Pag-angkat ng mga talaksan

en: English
fil: Ingles

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: None.
fil: Wala.

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: JPEG quality
fil: kalidad ng JPEG

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: Contact settings
fil: Pagtatakda ng pakikipag-ugnay

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: File upload error. Could not move uploaded file.
fil: May mali sa pagkarga. Hindi ma-ilipat ang naikarga.

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Read/Write
fil: Magbasa/Magsulat

en: edit menu
fil: wastuhin ang menu

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory

en: The directory %directory is not writable
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan, dahil hindi pa naisaayos ang pahintulot nito.

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: Account
fil: Akawnt

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
fil: Mali sa pagpapatunay. Mangyaring subukang muli. Kung ayaw tumigil ng maling ito, mangyaring makipag-ugnay sa tagapangasiwa ng sayt.

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only in the category(s)
fil: Sa (mga) kategorya lamang na

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na

en: Reports
fil: Mga ulat

en: and
fil: at

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Password field is required.
fil: Ang patlang para sa hudyat ay kinakailangan

en: Confirm password
fil: Patunayan ang hudyat

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
fil: Ang file ay %filesize na lampas sa pinakamataas na sukat na %maxsize.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
fil: Ang file ay %filesize. Lalampas ito sa kota ng disk na %quota.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
fil: Binago ang sukat ng larawan upang magkasya sa loob ng pnakamataas na pinapayagang sukat na %dimensions piksel.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
fil: Ang larawan ay masyadong malaki; ang pinakamataas na sukat ay %dimensions piksel.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
fil: Ang larawan ay masyadong maliit; ang pinakamababang sukat ay %dimensions piksel.

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
fil: Hindi maproseso ng tama ng napiling kasangkapan para sa pagmanipula ng mga imahe ang %function.

en: Poll
fil: Botohan

en: upload
fil: i-karga

en: Administration menu
fil: Menu ng pangangasiwa

en: Cron has been running for more than an hour and is most likely stuck.
fil: Ang cron ay pinapatakbo nang higit nang isang oras at malamang na tumigil.
