Ubercart x PayPal x Taiwan (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (116 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: read more
ml: കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: file
ml: ഫയൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: പര്‍വ്വം

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Mode
ml: മോഡ്

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: security
ml: സുരക്ഷിതത്വം

en: Tonga
ml: ടൊഗ

en: Day
ml: ദിവസം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Nauru
ml: നവോറു

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: Fiji
ml: ഫിജി

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: JPEG quality
ml: JPEG നിലവാരം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ml: ഫയല്‍ അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയല്‍ നീക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: The directory %directory is not writable
ml: ഡയറക്റ്ററി %directory റൈറ്റബിൾ അല്ല.

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
ml: ശരിയായ അനുവാദം ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാന്‍ കഴിയുന്നതല്ല.

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ml: സാധുതാ പ്രശ്നം, ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കൂ. പ്രശ്നം തുടരുകയാണെങ്കില്‍, സൈറ്റ് മേല്‍നോട്ടക്കാരനുമായി ബന്ധപ്പെടൂ.

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Not enabled
ml: സജ്ജമല്ല

en: Password field is required.
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യമാണ്.

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ml: ഇപ്പറയുന്ന ഫയല്‍ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ മാത്രമേ അനുവദനീയമായുള്ളൂ: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ml: പരമാവധി ഫയല്‍ വലിപ്പം %maxsize നെക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ വലിപ്പം (%filesize) ഉള്ള ഫയല്‍ .

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
ml: ഫയലിന്റെ സൈസ് %filesize ഡിസ്ക് ക്വാട്ട %quota യെ അധികരിച്ചേക്കാം.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
ml: ചിത്രം പരമാവധി അനുവദനീയമായ അളവുകളില്‍ %dimensions ഒതുങ്ങാന്‍ വേണ്ടി അളവ് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
ml: ചിത്രം പരമാവധി അനുവദനീയമായ അളവ്‌ %dimensions പിക്സലുകളില്‍ കവിഞ്ഞതാണ്.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
ml: ഇമേജ് വളരെ ചെറുതായി പോയി; മിനിമം അളവ് %dimensions പിക്സലുകള്‍ ആണ്.

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
ml: ചിത്രം കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ വേണ്ടി തെരെഞ്ഞെടുത്ത %toolkit എന്ന പണിസഞ്ചിക്ക്  %function  എന്ന പ്രക്രിയ കൃത്യമായി ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: Cron has been running for more than an hour and is most likely stuck.
ml: ക്രോണ്‍ ഒരു മണിക്കൂറിലധികമായി തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു, മിക്കവാറും ഇത് സ്തംഭിച്ചതാവാം.
