Ubersmith (6.x-1.1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Login attempt failed for %user.
cy: Ymgais mewngofnodi wedi methu i %user.
