Ubersmith (6.x-1.1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Username
fil: Bansag

en: Roles
fil: Mga papel

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Log in
fil: Lumagda

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda
