Ubersmith (6.x-1.1) - en to gu translation catalogue (5 entries)

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Log out
gu: બહાર નીકળો
