Ubersmith (6.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.
