Ubersmith (6.x-1.1) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Login attempt failed for %user.
te: %user యొక్క ప్రవేశ ప్రయత్నం విఫలమైంది.
