Ubercart Addresses (6.x-2.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: User settings
vi: Cài đặt người dùng

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Close
vi: Đóng

en: State/Province
vi: Tỉnh/Thành

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Select one...
vi: Chọn một...

en: Permissions
vi: Quyền

en: The address has been deleted.
vi: Địa chỉ đã được xóa.

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Ubercart - extra
vi: Ubercart - mở rộng

en: Add an address
vi: Thêm địa chỉ

en: Addresses
vi: Địa chỉ

en: Add address
vi: Thêm địa chỉ

en: Delete address
vi: Xóa địa chỉ

en: Saved addresses
vi: Các địa chỉ đã lưu

en: My account
vi: Tài khoản cá nhân

en: Address book
vi: Sổ địa chỉ

en: Please select
vi: Vui lòng chọn

en: Enter your delivery address and information here.
vi: Nhập địa chỉ giao hàng và các thông tin cần thiết khác ở đây.

en: My delivery information is the same as my billing information.
vi: Thông tin ghi hóa đơn và thông tin giao hàng của tôi là một.

en: Enter your billing address and information here.
vi: Nhập địa chỉ ghi hóa đơn và các thông tin cần thiết khác ở đây.

en: My billing information is the same as my delivery information.
vi: Thông tin ghi hóa đơn và thông tin giao hàng của tôi là một.

en: Checkout settings
vi: Các thiết lập tính tiền

en: Address fields
vi: Trường địa chỉ

en: No addresses found for customer.
vi: Không tìm thấy địa chỉ nào cho khách hàng

en: Full name of the zone
vi: Tên đầy đủ của vùng

en: Abbreviation of the zone
vi: Chữ viết tắt của vùng

en: Name of the country
vi: Tên quốc gia

en: 2 digit country abbreviation
vi: 2 số viết tắt của quốc gia

en: 3 digit country abbreviation
vi: 3 số viết tắt của quốc gia

en: Street address 2
vi: Địa chỉ đường phố 2

en: No countries found.
vi: Không tìm thấy quốc gia nào

en: permissions
vi: phân quyền

en: administer users
vi: quản trị người dùng
