Ubercart Credit/Debit Card Fee (6.x-1.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Operation
fil: Pagpapatakbo
