Ubercart Credit/Debit Card Fee (6.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: default
ml: സ്വതവേ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.
