Multibanco (CompraFácil) - en to th translation catalogue (5 entries)

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Available
th: อนุญาตให้สอบเมื่อ

en: Payment method title
th: ชื่อวิธีการชำระเงิน

en: Submit Order
th: ส่งรายการสั่งซื้อ

en: Order complete
th: การสั่งซื้อเสร็จเรียบร้อย
