Ubercart CSV (6.x-2.1) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Save
te: భద్రపరచు
