ECO (Extra Customization Options for Ubercart) (6.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Confirm password
ta: உறுதிசெய்த கடவுச்சொல்
