ECO (Extra Customization Options for Ubercart) (6.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: E-mail
cy: E-bost

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Password
cy: Cyfrinair

en: You must enter a valid e-mail address.
cy: Mae'n rhaid i chi roi cyfeiriad e-bost dilys i mewn.

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Confirm password
cy: Cadarnhau'r cyfrinair
