ECO (Extra Customization Options for Ubercart) (6.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Username
vi: Tên truy cập

en: Password
vi: Mật khẩu

en: You must enter a valid e-mail address.
vi: Bạn phải nhập một địa chỉ thư điện tử hợp lệ.

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Ubercart - extra
vi: Ubercart - mở rộng

en: Saved addresses
vi: Các địa chỉ đã lưu

en: Order created through website.
vi: Đơn hàng đã được tạo thông qua website.

en: <b>E-mail address:</b> @email (<a href="!url">edit</a>)
vi: <b>Địa chỉ thư điện tử:</b> @email (<a href="!url">sửa</a>)

en: Confirm e-mail address
vi: Xác nhận địa chỉ thư điện tử

en: Confirm password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: New account details
vi: Chi tiết tài khoản mới

en: The passwords you entered did not match. Please try again.
vi: Mật khẩu bạn đã nhập không phù hợp. Vui lòng nhập lại.

en: We're sorry.  An error occurred while processing your order that prevents us from completing it at this time. Please contact us and we will resolve the issue as soon as possible.
vi: Chúng tôi rất tiếc.  Một lỗi xuất hiện trong khi xử lý đơn hàng của bạn cản trở chúng tôi hoàn thành nó vào lúc này. Xin liên hệ với chúng tôi và chúng tôi sẽ giải quyết vấn đề sớm nhất có thể.

en: No countries found.
vi: Không tìm thấy quốc gia nào
