Ubercart eWay Payment Gateway (6.x-2.3) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக
