Extra Fields Checkout Pane (6.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: edit
ta: தொகுக்க
