Extra Fields Checkout Pane (6.x-2.0-beta2) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Value
te: విలువ

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: edit
te: మార్చు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Field type
te: ఫీల్డ్ రకం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి
