Ubercart Fee (6.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Active
fil: Aktibo

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit
